05/22/2024 2:27 PM

‘ਤਾਰਕ ਮਹਿਤਾ’ ਦੇ ਜੇਠਾਲਾਲ ਨੇ ਵੀ ਛੱਡਿਆ ਸ਼ੋਅ? ਬਰੇਕ ਲੈਣ ਦਾ ਕੀਤਾ ਐਲਾਨ, ਪੋਸਟ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰ ਕਹੀ ਇਹ ਗੱਲ

Taarak Mehta Ka Ooltah Chashmah: ਤਾਰਕ ਮਹਿਤਾ ਕਾ ਉਲਟਾ ਚਸ਼ਮਾ ਲਗਭਗ 14 ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਸ਼ੋਅ ਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਦਾ ਮਨੋਰੰਜਨ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਸੀਰੀਅਲ ਦਾ ਹਰ ਕਿਰਦਾਰ ਹਰ ਘਰ ਵਿੱਚ ਪਛਾਣਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਅਜਿਹੇ ‘ਚ ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਕਿਰਦਾਰ ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਲਈ ਵੀ ਨਜ਼ਰ ਨਹੀਂ ਆਉਂਦਾ ਤਾਂ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨੂੰ ਚਿੰਤਾ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਹਾਲ ਹੀ ‘ਚ ਜੇਠਾਲਾਲ ਦਾ ਕਿਰਦਾਰ ਨਿਭਾਉਣ ਵਾਲੇ ਦਿਲੀਪ ਜੋਸ਼ੀ ਨੇ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਹੈ, ਜਿਸ ‘ਚ ਉਹ ਕਹਿ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ ਉਹ ਸ਼ੋਅ ਤੋਂ ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਲਈ ਬ੍ਰੇਕ ਲੈਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ।

ਜੇਠਾਲਾਲ ਨੇ ਤਾਰਕ ਮਹਿਤਾ ਕਾ ਉਲਟਾ ਚਸ਼ਮਾ ਤੋਂ ਲਿਆ ਬ੍ਰੇਕ!
ਤਾਰਕ ਮਹਿਤਾ ਕਾ ਉਲਟਾ ਚਸ਼ਮਾ ਵਿੱਚ ਜੇਠਾਲਾਲ ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ ਨਿਭਾਉਣ ਵਾਲੇ ਦਿਲੀਪ ਜੋਸ਼ੀ ਨੇ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਤਨਜ਼ਾਨੀਆ ਦੀ ਧਾਰਮਿਕ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣ ਲਈ ਸ਼ੋਅ ਤੋਂ ਇੱਕ ਛੋਟਾ ਜਿਹਾ ਬ੍ਰੇਕ ਲਿਆ ਹੈ। ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਐਕਟਿਵ ਨਾ ਹੋਣ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਦਿਲੀਪ ਨੇ ਆਪਣੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ‘ਚ ਧਾਰਮਿਕ ਯਾਤਰਾਵਾਂ ਦਾ ਜ਼ਿਕਰ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ, ਜੇਠਾਲਾਲ ਦਾ ਕਿਰਦਾਰ ਕੁਝ ਦਿਨਾਂ ਲਈ ਸ਼ੋਅ ਤੋਂ ਗਾਇਬ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਤਾਰਕ ਮਹਿਤਾ ਕਾ ਉਲਟਾ ਚਸ਼ਮਾ ਦੇ ਵਿਅਸਤ ਸ਼ੈਡਿਊਲ ਦੌਰਾਨ ਅਦਾਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ਾਇਦ ਹੀ ਬ੍ਰੇਕ ਮਿਲ ਸਕੇ ਅਤੇ ਇਸ ਵਾਰ ਜੇਠਾਲਾਲ ਯਾਨੀ ਦਿਲੀਪ ਜੋਸ਼ੀ ਨੇ ਆਪਣੇ ਸ਼ੈਡਿਊਲ ਤੋਂ ਇੰਨਾ ਛੋਟਾ ਬ੍ਰੇਕ ਲਿਆ ਹੈ। ਜੇਠਾਲਾਲ ਦੇ ਸ਼ੋਅ ਤੋਂ ਬ੍ਰੇਕ ਲੈਣ ਦੀ ਖਬਰ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਨਿਰਾਸ਼ ਕੀਤਾ ਹੈ।

 

ਆਬੂ ਧਾਬੀ ਜਾਣਗੇ ਜੇਠਾਲਾਲ

ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਜਾਣਦੇ ਹਨ, ਦਿਲੀਪ ਜੋਸ਼ੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਦੇ ਇੰਨੇ ਸ਼ੌਕੀਨ ਨਹੀਂ ਹਨ, ਇਸ ਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਅਜੇ ਤੱਕ ਆਪਣੀ ਯਾਤਰਾ ਦੀ ਕੋਈ ਤਸਵੀਰ ਪੋਸਟ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਪਰ ਦਲੀਪ ਦੀ ਆਖ਼ਰੀ ਪੋਸਟ ਵਿੱਚ ਫਿਰ ਉਸ ਦੀਆਂ ਧਾਰਮਿਕ ਯਾਤਰਾਵਾਂ ਦਾ ਜ਼ਿਕਰ ਹੈ। ਵੀਡੀਓ ‘ਚ ਦਿਲੀਪ ਨੇ ਇਹ ਵੀ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਹ ਇਕ ਧਾਰਮਿਕ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਅਬੂ ਧਾਬੀ ਵੀ ਜਾਣਗੇ।

ਦਿਲੀਪ ਜੋਸ਼ੀ ਨੇ ਕੀਤਾ ਖੁਲਾਸਾ
ਤਾਰਕ ਮਹਿਤਾ ਕਾ ਉਲਟਾ ਚਸ਼ਮਾ ਦੇ ਮੌਜੂਦਾ ਟਰੈਕ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਹੋਏ, ਗੋਕੁਲਧਾਮ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਆਖਰਕਾਰ ਗਣੇਸ਼ ਚਤੁਰਥੀ ਦਾ ਜਸ਼ਨ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਅਤੇ ਬੱਪਾ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਜੇਠਾਲਾਲ ਨੇ ਖੁਲਾਸਾ ਕੀਤਾ ਕਿ ਉਹ ਇਸ ਵਾਰ ਗਣੇਸ਼ ਉਤਸਵ ਦਾ ਹਿੱਸਾ ਨਹੀਂ ਬਣ ਸਕਣਗੇ। ਬੱਪਾ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਨ ਅਤੇ ਪਹਿਲੀ ਆਰਤੀ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਇੰਦੌਰ ਲਈ ਰਵਾਨਾ ਹੋਣਗੇ। ਇਹ ਸੀਨ ਜੇਠਾਲਾਲ ਦੇ ਕੁਝ ਦਿਨਾਂ ਲਈ ਸ਼ੋਅ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਜਾਣ ਦਾ ਸੰਕੇਤ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਤੋਂ ਬ੍ਰੇਕ ਲੈ ਰਿਹਾ ਹੈ।