02/24/2024 8:46 PM

ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਲਗਾਤਾਰ ਵਧ ਰਹੇ AQI ਤੋਂ ਰੱਖਣਗੇ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਇਹ 3 AirPurifier , ਮਿਲ ਰਹੀ ਹੈ 40% ਦੀ ਛੋਟ

ਦਿੱਲੀ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਦੂਸ਼ਣ ਦਾ ਪੱਧਰ ਦਿਨੋ-ਦਿਨ ਵੱਧ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਅੱਜ AQI ਕਈ ਥਾਵਾਂ ‘ਤੇ 300 ਨੂੰ ਪਾਰ ਕਰ ਗਿਆ ਹੈ। ਵਧਦੇ ਪ੍ਰਦੂਸ਼ਣ ਦੇ ਮੱਦੇਨਜ਼ਰ, ਕੇਂਦਰ ਦੇ ਹਵਾ ਗੁਣਵੱਤਾ ਪੈਨਲ ਨੇ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਦਿੱਲੀ ਵਿੱਚ ਪਾਰਕਿੰਗ ਫੀਸ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਕਿਹਾ ਹੈ ਤਾਂ ਜੋ ਲੋਕ ਨਿੱਜੀ ਵਾਹਨਾਂ ਦੀ ਬਜਾਏ ਸੀਐਨਜੀ, ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਬੱਸਾਂ ਅਤੇ ਮੈਟਰੋ ਦੁਆਰਾ ਸਫ਼ਰ ਕਰਨ। ਪ੍ਰਦੂਸ਼ਣ ਤੋਂ ਬਚਣ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਸਿਹਤਮੰਦ ਰੱਖਣ ਲਈ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਜ ਹੀ ਇੱਕ ਚੰਗਾ ਏਅਰ ਪਿਊਰੀਫਾਇਰ ਖਰੀਦਣ ਬਾਰੇ ਸੋਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਬਾਜ਼ਾਰ ‘ਚ 2,000 ਰੁਪਏ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ 10 ਤੋਂ 15,000 ਰੁਪਏ ਤੱਕ ਦੇ ਏਅਰ ਪਿਊਰੀਫਾਇਰ ਉਪਲਬਧ ਹਨ। ਤੁਸੀਂ ਕੋਈ ਵੀ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਇਸ ਲੇਖ ਵਿਚ, ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ 3 ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਏਅਰ ਪਿਊਰੀਫਾਇਰ ਬਾਰੇ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ‘ਤੇ ਐਮਾਜ਼ਾਨ ‘ਤੇ ਚੱਲ ਰਹੀ ਤਿਉਹਾਰੀ ਸੇਲ ਵਿਚ 40% ਤੱਕ ਦੀ ਛੋਟ ਦਿੱਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਬਜਟ ਅਨੁਸਾਰ ਇਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਕੋਈ ਵੀ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹੋ।

Philips Ac1215/20 Air Purifier: ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਏਅਰ ਪਿਊਰੀਫਾਇਰ ਨੂੰ Amazon ਤੋਂ 8,999 ਰੁਪਏ ‘ਚ ਖਰੀਦ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਬੈਂਕ ਆਫਰਸ ਦਾ ਫਾਇਦਾ ਵੀ ਦਿੱਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਹੈਪਾ ਫਿਲਟਰ ਹੈ ਜੋ ਸਿਰਫ 12 ਮਿੰਟਾਂ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਆਮ ਕਮਰੇ ਨੂੰ ਸ਼ੁੱਧ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਰੋਸ਼ਨੀ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਇਸਨੂੰ ਛੂਹ ਕੇ ਕੰਟਰੋਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਹ ਏਅਰ ਪਿਊਰੀਫਾਇਰ ਇੱਕ ਸਕਿੰਟ ਦੇ ਅੰਦਰ ਹਵਾ ਨੂੰ 1000 ਤੋਂ ਵੱਧ ਵਾਰ ਸਕੈਨ ਕਰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਵਿੱਚ ਮੌਜੂਦ ਗੰਦਗੀ ਨੂੰ ਫਿਲਟਰ ਕਰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ੁੱਧ ਹਵਾ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦਾ ਹੈ।

MI Xiaomi Smart Air Purifier 4 Lite: ਕੰਪਨੀ ਦਾ ਦਾਅਵਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਏਅਰ ਪਿਊਰੀਫਾਇਰ 99.97% ਹਵਾ ਪ੍ਰਦੂਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਖਤਮ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੀ ਕੀਮਤ 8,999 ਰੁਪਏ ਹੈ। ਇਸ ‘ਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੁਣੇ ਹੋਏ ਬੈਂਕਾਂ ਦੇ ਕਾਰਡਾਂ ‘ਤੇ 2,000 ਰੁਪਏ ਦੀ ਛੋਟ ਵੀ ਦਿੱਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਏਅਰ ਪਿਊਰੀਫਾਇਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਟ੍ਰਿਪਲ ਲੇਅਰ ਪਿਊਰੀਫਾਇਰ ਮਿਲਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਇਸਨੂੰ ਐਪ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਵੀ ਚਲਾ ਸਕਦੇ ਹੋ।