04/16/2024 3:11 PM

ਇਹ ਸਮਾਰਟ ਟ੍ਰੈਕਰ ਲਗਾਉਣ ਮਗਰੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਫ਼ੋਨ, ਟੈਬਲੇਟ, ਪਰਸ ਜਾਂ ਚਾਬੀ ਦੇ ਗੁਆਚਣ ਦੀ ਨਹੀਂ ਹੋਵੋਗੀ ਟੈਨਸ਼ਨ !

ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣਾ ਸਾਮਾਨ ਰੱਖ ਕੇ ਭੁੱਲ ਜਾਣ ਦੀ ਆਦਤ ਹੈ ਜਾਂ ਕਈ ਵਾਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਫੋਨ, ਘੜੀ, ਪਰਸ ਜਾਂ ਅਜਿਹੀਆਂ ਜ਼ਰੂਰੀ ਚੀਜ਼ਾਂ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਨਹੀਂ ਮਿਲਦੀਆਂ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਐਮਾਜ਼ਾਨ ਤੋਂ ਇਸ ਸਮਾਰਟ ਟਰੈਕਰ ਨੂੰ ਖਰੀਦੋ। ਫੋਨ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਇਸ ਡਿਵਾਈਸ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਗੈਜੇਟ, ਪਰਸ ਜਾਂ ਚਾਬੀ ਨਾਲ ਜੋੜਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਚਿੱਪ ਨੂੰ ਕਨੈਕਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਤੁਸੀਂ ਐਪ ਰਾਹੀਂ ਉਸ ਡਿਵਾਈਸ ਨੂੰ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਸਰਚ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

1-Samsung Galaxy SmartTag+ Plus, 1 Pack, Bluetooth Smart Home Accessory, Attachment to Locate Lost Items, Pair with Phones Android 11 or Higher (Black)

 


 

ਸੈਮਸੰਗ ਦੇ ਇਸ ਟ੍ਰੈਕਰ ਦੀ ਕੀਮਤ 11,808 ਰੁਪਏ ਹੈ ਪਰ ਡੀਲ ‘ਚ 25% ਦੀ ਛੋਟ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਨੂੰ 8,808 ਰੁਪਏ ‘ਚ ਖਰੀਦ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਸ ਟਰੈਕਰ ਨੂੰ ਫ਼ੋਨ, ਕੀਚੇਨ, ਪਰਸ ਜਾਂ ਵਾਲਿਟ ਨਾਲ ਵੀ ਜੋੜਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਇੱਕ ਬਲੂਟੁੱਥ ਡਿਵਾਈਸ ਹੈ ਜਿਸ ਨੂੰ ਫੋਨ ਨਾਲ ਕਨੈਕਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਇਸ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਵਾਲਿਅਮ (volume) ਬਟਨ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਜਿਸ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਫ਼ੋਨ ਤੋਂ ਆਨ (ON) ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਫ਼ੋਨ ਤੋਂ ਵਾਲਿਅਮ ਬਟਨ ਦਬਾਉਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਇੱਕ ਅਲਾਰਮ ਵਰਗੀ ਆਵਾਜ਼ ਆਵੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਉਸ ਦਿਸ਼ਾ ਦਾ ਪਾਲਣ ਕਰਕੇ ਡਿਵਾਈਸ ਨੂੰ ਖੋਜ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਸ ਵਿੱਚ ਏਅਰ ਫਾਈਡਿੰਗ ਤਰੀਕਾ ਹੈ ਜੋ ਫੋਨ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਹਰੇ ਸੈਂਸਰ ਦੀ ਰੋਸ਼ਨੀ ਨੂੰ ਦਰਸਾਉਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਸਮਾਰਟ ਟ੍ਰੈਕਰ ਨੂੰ ਸਹੀ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਲੈ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

ਇਸ ਨੂੰ ਕਨੈਕਟ ਕਰਨ ਲਈ, ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਸੈਮਸੰਗ ਦੇ ਅਕਾਊਂਟ ਵਿੱਚ ਲੌਗਇਨ ਕਰ ਕੇ ਸਮਾਰਟ ਥਿੰਗ ਫਾਈਂਡ ਲਈ ਰਜਿਸਟਰ ਕਰਨਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਹ ਕਿਸੇ ਵੀ ਡਿਵਾਈਸ ਜਾਂ ਆਈਟਮ ਨੂੰ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਖੋਜ ਸਕਦਾ ਹੈ ਜਿਸ ਨਾਲ ਇਹ ਟਰੈਕਰ 120 ਮੀਟਰ ਦੇ ਦਾਇਰੇ ਵਿੱਚ ਜੁੜਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਇਸ ਟਰੈਕਰ ਨੂੰ ਫ਼ੋਨ, ਟੈਬਲੇਟ, ਘੜੀ, ਪਰਸ, ਵਾਲਿਟ ਜਾਂ ਚਾਬੀ ਨਾਲ ਜੋੜ ਸਕਦੇ ਹੋ।

2-New Apple AirTag

ਤੁਸੀਂ 3,190 ਰੁਪਏ ਵਿੱਚ ਐਪਲ ਏਅਰਟੈਗ (Apple AirTag) ਖਰੀਦ ਸਕਦੇ ਹੋ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਫ਼ੋਨ, ਚਾਬੀ, ਪਰਸ ਜਾਂ ਕੋਈ ਹੋਰ ਚੀਜ਼ ਗੁਆਚਣ ਤੋਂ ਬਚਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਇਕ ਕਿਸਮ ਦਾ ਟਰੈਕਰ ਹੈ ਜਿਸ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਵੀ ਡਿਵਾਈਸ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਵੀ ਚੀਜ਼ ‘ਤੇ ਲਗਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਸ ਨੂੰ ਫੋਨ ‘ਚ Find My app ਨੂੰ ਡਾਊਨਲੋਡ ਕਰਨਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਹ ਉਸ ਡਿਵਾਈਸ ਜਾਂ ਆਈਟਮ ਦੀ ਲੋਕੇਸ਼ਨ ਦੱਸਦਾ ਹੈ, ਜਿਸ ‘ਤੇ ਇਹ ਇੰਸਟਾਲ ਹੈ। ਨਾਲ ਹੀ ਤੁਸੀਂ Apple AirTag ਵਿੱਚ Lost Mode ਪਾ ਸਕਦੇ ਹੋ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਹ ਡਿਵਾਈਸ ਦੇ ਡਿਸਕਨੈਕਟ ਹੋਣ ‘ਤੇ ਨੋਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨ ਭੇਜਦਾ ਹੈ। ਇਹ Apple AirTag  iPhone 11 ਅਤੇ iPhone 12 ਦੇ ਸਾਰੇ ਮਾਡਲਾਂ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਇਹ Apple AirTag ਪਾਣੀ ਅਤੇ ਧੂੜ ਰੋਧਕ ਹੈ।

3-Panasonic Seekit Loop SmartTracker (Black) – Never Lose Your Keys/Wallet/Pets or Any Other valuables


ਬਹੁਤ ਹੀ ਉਪਯੋਗੀ Seekit Loop SmartTracker ਸੇਲ ਵਿੱਚ ਸਿਰਫ 629 ਰੁਪਏ ਵਿੱਚ ਉਪਲਬਧ ਹੈ, ਜਿਸਦੀ ਕੀਮਤ 1,999 ਰੁਪਏ ਹੈ। Panasonic Seekit  ਇੱਕ ਸਮਾਰਟ ਚਿਪ ਵਰਗੀ ਡਿਵਾਈਸ ਹੈ ਜਿਸ ਨੂੰ ਇੱਕ ਐਪ ਰਾਹੀਂ ਫੋਨ ਵਿੱਚ ਡਾਊਨਲੋਡ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਦੀ ਐਪ ਨੂੰ ਗੂਗਲ ਪਲੇ ਸਟੋਰ ਜਾਂ ਐਪਲ ਸਟੋਰ ਤੋਂ ਡਾਊਨਲੋਡ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਨੂੰ ਫ਼ੋਨ, ਲੈਪਟਾਪ, ਕੁੰਜੀ, ਕੈਮਰਾ, ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਅਜਿਹੀ ਡਿਵਾਈਸ ਨਾਲ ਕਨੈਕਟ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਤੁਸੀ ਇਸ ਨੂੰ ਜਿਹੜੀ ਵੀ ਡਿਵਾਈਸ ਜਾਂ ਚਾਬੀ ਨਾਲ ਅਟੈਚ ਕਰੋਗੇ  ਉਸ ਨੂੰ ਖੋਜਣ ਲਈ ਫ਼ੋਨ ਐਪ ਵਿੱਚ buzz ‘ਤੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰਨਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ Panasonic Seekit ਦੀ ਘੰਟੀ ਵੱਜੇਗੀ ਅਤੇ LED ਇੰਡੀਕੇਟਰ ਹਨੇਰੇ ਵਿੱਚ ਰੋਸ਼ਨੀ ਕਰੇਗਾ