06/13/2024 3:41 AM

Instagram ਤੁਹਾਨੂੰ ਭੁੱਲ ਕੇ ਵੀ ਨਹੀਂ ਭੁੱਲਣ ਦੇਵੇਗਾ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦਾ ਜਨਮਦਿਨ, ਜਾਣੋ ਕੀ ਹੈ ਨਵਾਂ ਫੀਚਰ

Instagram : ਫੋਟੋ ਸ਼ੇਅਰਿੰਗ ਐਪ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਆਪਣੇ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਦਾ ਪੂਰਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਅਨੁਭਵ ਨੂੰ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਕਈ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਕੰਪਨੀ ਜਲਦ ਹੀ 4 ਅਜਿਹੇ ਫੀਚਰਸ ਪੇਸ਼ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਜੋ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਯੂਜ਼ਰਸ ਦੇ ਅਨੁਭਵ ਨੂੰ ਦੁੱਗਣਾ ਕਰ ਦੇਣਗੇ। ਇਸ ਵਿੱਚ ਸੈਲਫੀ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਆਡੀਓ ਨੋਟਸ, ਜਨਮਦਿਨ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਅਤੇ ਸਟੋਰੀਜ਼ ਲਈ ਕਈ ਸੂਚੀਆਂ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ। ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਬਾਰੇ।

ਜਨਮਦਿਨ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ

ਐਪ ‘ਤੇ ਜਨਮਦਿਨ ਦੇ ਜਸ਼ਨਾਂ ਨੂੰ ਬਿਹਤਰ ਬਣਾਉਣ ਲਈ, ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ‘ਤੇ ਜਨਮਦਿਨ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ ਜੋ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਫਾਲੋਅਰਜ਼ ਦੇ ਜਨਮਦਿਨ ਬਾਰੇ ਅਪਡੇਟ ਦੇਵੇਗੀ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਸਟਿੱਕਰਾਂ ਨੂੰ ਅਪਡੇਟ ਕਰਨ ਦੀ ਆਗਿਆ ਦੇਵੇਗੀ।

ਸੈਲਫੀ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਆਡੀਓ ਨੋਟਸ

ਇਸ ਅਨੁਭਵ ਨੂੰ ਹੋਰ ਵਧਾਉਣ ਲਈ, ਐਪ ਨੇ ਆਡੀਓ ਅਤੇ ਸੈਲਫੀ ਵੀਡੀਓ ਨੋਟਸ ਦੀ ਘੋਸ਼ਣਾ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਨਾਮ ਤੋਂ ਪਤਾ ਲੱਗਦਾ ਹੈ, ਆਡੀਓ ਨੋਟਸ ਦੇ ਤਹਿਤ, ਉਪਭੋਗਤਾ ਆਡੀਓ ਰਿਕਾਰਡਿੰਗਾਂ ਨੂੰ ਨੋਟਸ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਛੱਡਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋਣਗੇ। ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਸੈਲਫੀ ਵੀਡੀਓ ਨੋਟਸ ਸਰਵਿਸ ‘ਚ ਯੂਜ਼ਰਸ ਨੂੰ ਨੋਟਸ ਦੇ ਅੰਦਰ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਇਜਾਜ਼ਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਸੀਮਾ 24 ਘੰਟੇ ਤੱਕ ਹੋਵੇਗੀ।

ਇਸ ਨਵੀਂ ਸੇਵਾ ਦੇ ਤਹਿਤ, ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਕਈ ਸੂਚੀਆਂ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਇਜਾਜ਼ਤ ਦਿੱਤੀ ਜਾਵੇਗੀ। ਇਹ ਸਿਰਫ਼ ਕਰੀਬੀ ਦੋਸਤਾਂ ਤੱਕ ਹੀ ਸੀਮਤ ਨਹੀਂ ਰਹੇਗਾ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ, ਤੁਹਾਡੀ ਸਟੋਰੇਜ ਦੇਖਣ ਵਾਲੇ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਵਧੇਰੇ ਨਿਯੰਤਰਣ ਲਈ ਦੋਸਤਾਂ ਨੂੰ ਸਮੂਹਾਂ ਤੋਂ ਵੱਖ ਕਰਨ ਦਾ ਵਿਕਲਪ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਹ ਜਲਦੀ ਹੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦੇਵੇਗਾ ਅਤੇ ਜਲਦੀ ਹੀ ਸਾਰੇ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਲਈ ਉਪਲਬਧ ਕਰਵਾਏਗਾ।

Related Posts