04/16/2024 3:42 PM

ਪਾਰਟੀ ਵਿਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਭਾਜਪਾ ਵੱਲੋਂ ਸੰਸਦ ਮੈਂਬਰ ਸੁਸ਼ੀਲ ਰਿੰਕੂ ਅਤੇ ਵਿਧਾਇਕ ਸ਼ੀਤਲ ਅੰਗੁਰਾਲ ਦੇ ਜਲੰਧਰ ਆਉਣ ‘ਤੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਰੋਡ ਸ਼ੋਅ ਕੀਤਾ ਗਿਆ

ਜਲੰਧਰ (EN) ਜਲੰਧਰ ਤੋਂ ਸੰਸਦ ਮੈਂਬਰ ਸੁਸ਼ੀਲ ਰਿੰਕੂ ਅਤੇ ਪੱਛਮੀ ਵਿਧਾਨ ਸਭਾ ਜਲੰਧਰ ਦੀ ਵਿਧਾਇਕਾ ਸ਼ੀਤਲ ਅੰਗੁਰਾਲ ਭਾਜਪਾ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਜਲੰਧਰ ਪਹੁੰਚਣ ‘ਤੇ ਭਾਰਤੀ ਜਨਤਾ ਪਾਰਟੀ ਜਿਲ੍ਹਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਸੁਸ਼ੀਲ ਸ਼ਰਮਾ ਵੱਲੋਂ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਰੋਡ ਸ਼ੋਅ ਕੱਢਿਆ ਗਿਆ। ਰੋਡ ਸ਼ੋਅ ਭਗਵਾਨ ਵਾਲਮੀਕਿ ਚੌਕ ਤੋਂ ਹੁੰਦਾ ਹੋਇਆ ਬਾਬਾ ਸਾਹਿਬ ਅੰਬੇਡਕਰ ਚੌਕ ਵਿਖੇ ਸਮਾਪਤ ਹੋਇਆ। ਇਸ ਮੌਕੇ ਜੈ ਸ੍ਰੀ ਰਾਮ, ਭਾਰਤ ਮਾਤਾ ਦੀ ਜੈ, ਭਾਜਪਾ ਜ਼ਿੰਦਾਬਾਦ, ਸੁਸ਼ੀਲ ਰਿੰਕੂ ਜ਼ਿੰਦਾਬਾਦ, ਸ਼ੀਤਲ ਅੰਗੁਰਾਲ ਜ਼ਿੰਦਾਬਾਦ ਦੇ ਨਾਅਰਿਆਂ ਨਾਲ ਪੂਰੇ ਮਾਹੌਲ ਨੂੰ ਭਾਜਪਾ ਦੇ ਰੰਗ ਵਿੱਚ ਰੰਗ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ। ਭਾਜਪਾ ਦੇ ਸੂਬਾ ਮੀਤ ਪ੍ਰਧਾਨ ਕੇਡੀ ਭੰਡਾਰੀ, ਸਾਬਕਾ ਵਿਧਾਇਕ ਅਵਿਨਾਸ਼ ਚੰਦਰ, ਸਾਬਕਾ ਵਿਧਾਇਕ ਸਰਬਜੀਤ ਸਿੰਘ ਮੱਕੜ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਹਾਜ਼ਰ ਸਨ | ਇਸ ਰੋਡ ਸ਼ੋਅ ‘ਚ ਵੱਡੀ ਗਿਣਤੀ ‘ਚ ਭਾਜਪਾ ਵਰਕਰ ਸੜਕ ਕਿਨਾਰੇ ਇਕੱਠੇ ਹੋਏ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ‘ਤੇ ਫੁੱਲਾਂ ਦੀ ਵਰਖਾ ਕੀਤੀ | ਅੰਤ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਬਾਬਾ ਸਾਹਿਬ ਅੰਬੇਡਕਰ ਦੀ ਮੂਰਤੀ ’ਤੇ ਸ਼ਰਧਾ ਦੇ ਫੁੱਲ ਭੇਟ ਕੀਤੇ। ਇਸ ਮੌਕੇ ਸੰਸਦ ਮੈਂਬਰ ਸੁਸ਼ੀਲ ਰਿੰਕੂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਜਲੰਧਰ ਵਿੱਚੋਂ ਭ੍ਰਿਸ਼ਟਾਚਾਰ, ਗੁੰਡਾਗਰਦੀ ਅਤੇ ਨਸ਼ਿਆਂ ਦਾ ਹਨੇਰਾ ਖ਼ਤਮ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ ਅਤੇ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਲੋਕ ਸਭਾ ਚੋਣਾਂ ਵਿੱਚ ਭਾਜਪਾ ਦਾ ਕਮਲ ਖਿੜੇਗਾ। ਇਸ ਮੌਕੇ ਸੁਸ਼ੀਲ ਸ਼ਰਮਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਹਜ਼ਾਰਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਵਿੱਚ ਵਰਕਰ ਪਹੁੰਚ ਰਹੇ ਹਨ। ਕੁਝ ਹੀ ਘੰਟਿਆਂ ਵਿੱਚ ਇਹ ਸਾਬਤ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਜਲੰਧਰ ਵਿੱਚ ਕਮਲ ਖਿੜਨ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਜਲੰਧਰ ਲੋਕ ਸਭਾ ਵਿੱਚ ਭਾਜਪਾ ਦੀ ਅਚਨਚੇਤ ਜਿੱਤ ਯਕੀਨੀ ਹੈ ਅਤੇ ਅੱਜ ਦੇ ਮੈਗਾ ਰੋਡ ਸ਼ੋਅ ਨੇ ਸਾਬਤ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਕਿ ਜਲੰਧਰ ਦੇ ਲੋਕ ਆਪਣਾ ਭਵਿੱਖ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸੌਂਪਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਹੱਥਾਂ ਵਿੱਚ।ਇਸ ਮੌਕੇ ਸ਼ੀਤਲ ਅੰਗੁਰਾਲ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਸ ਵਾਰ ‘ਆਪ’ ਪਾਰਟੀ ਦਾ ਦਬਾਅ ਨਹੀਂ ਚੱਲੇਗਾ ਅਤੇ ਜਲੰਧਰ ‘ਚ ਕਮਲ ਦਾ ਖਿੜਨਾ ਯਕੀਨੀ ਹੈ।ਇਸ ਮੌਕੇ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਜਨਰਲ ਸਕੱਤਰ ਅਸ਼ੋਕ ਸਰੀਨ ਹਿੱਕੀ, ਰਾਜੇਸ਼ ਕਪੂਰ, ਅਮਰਜੀਤ ਸਿੰਘ ਗੋਲਡੀ, ਅਸ਼ੋਕ ਚੱਢਾ, ਅਮਰਜੀਤ ਸਿੰਘ ਅਮਰੀ, ਯੋਗੇਸ਼ ਮਲਹੋਤਰਾ।, ਮੀਡੀਆ ਇੰਚਾਰਜ ਤਰੁਣ ਕੁਮਾਰ, ਅਸ਼ਵਨੀ ਭੰਡਾਰੀ, ਤਰਸੇਮ ਥਾਪਾ, ਅਭੀ ਲੋਚ, ਗੋਲਡੀ ਭਾਟੀਆ, ਹਰਜਿੰਦਰ ਲਾਡਾ, ਪਾਰੁਲ ਅਰੋੜਾ, ਜੋਗਿੰਦਰ ਬੱਬੀ, ਪਵਨ ਡਾਲੀਆ, ਹਰਸ਼ ਡਾਲੀਆ, ਸਤਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਸ਼ੰਟੀ, ਕੁਲਦੀਪ ਭਗਤ, ਗੌਰਵ ਮਹੇ, ਅਜੈ ਚੋਪੜਾ। , ਸ਼ਾਮ ਸ਼ਰਮਾ, ਬ੍ਰਜੇਸ਼ ਸ਼ਰਮਾ, ਨਰਿੰਦਰਪਾਲ ਸਿੰਘ ਢਿੱਲੋਂ, ਸੰਨੀ ਸ਼ਰਮਾ, ਅਭਿਮਨਿਊ ਘਈ, ਆਰਤੀ ਰਾਜਪੂਤ, ਪੰਕਜ ਜੁਲਕਾ, ਦੀਪਾਲੀ ਬਗੜੀਆ, ਕਿਸ਼ਨਲਾਲ ਸ਼ਰਮਾ, ਅਜਮੇਰ ਸਿੰਘ ਬਾਦਲ, ਪ੍ਰਮੋਦ ਕਸ਼ਯਪ, ਅਨੁਪਮ ਸ਼ਰਮਾ, ਗੌਰਵ ਮਹਿਤਾ, ਮੰਡਲ ਪ੍ਰਧਾਨ ਸੰਦੀਪ ਕੁਮਾਰ, ਅਸ਼ੀਸ਼ ਸਹਿਗਲ। , ਟੀਟੂ ਕਪਾਨੀਆ , ਆਰ ਕੇ ਮਲਹੋਤਰਾ , ਕੁਲਵੰਤ ਸ਼ਰਮਾ , ਗੌਰਵ ਸ਼ਰਮਾ , ਕੁਨਾਲ ਸ਼ਰਮਾ , ਦੀਪਕ ਰਾਣਾ , ਮੁਨੀਸ਼ ਬਲ , ਅਸ਼ੋਕ ਚੋਪੜਾ , ਸੌਰਵ ਗੁਪਤਾ , ਭਰਤ ਕਾਕੜੀਆ , ਰਵੀ ਵਿਨਾਇਕ , ਅਨੁਜ ਸ਼ਾਰਦਾ , ਅਰਜੁਨ ਤ੍ਰੇਹਨ , ਸਤਨਾਮ ਸਿੰਘ ਬਿੱਟਾ , ਸ਼ਿਵ ਸ਼ਰਮਾ , ਪਵਨ ਕਸ਼ਯਪ , ਪੰਕਜ ਮਲਹੋਤਰਾ, ਰਿਸ਼ੀ ਬਹਿਲ, ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਮਹਾਜਨ ਆਦਿ ਹਾਜ਼ਰ ਸਨ।