06/23/2024 1:08 AM

ਸੀਟੀ ਕਰੀਅਰ ਕਾਰਨੀਵਲ ਨੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀ, ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ, ਅਧਿਆਪਕ ਕਨੈਕਟ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਵਿੱਚ 1400 ਤੋਂ ਵੱਧ ਭਾਗੀਦਾਰਾਂ ਨੇ ਲਿਆ ਭਾਗ।

ਜਲੰਧਰ (EN) ਸੀਟੀ ਗਰੁੱਪ ਨੇ ਆਪਣੇ ਕਰੀਅਰ ਕਾਰਨੀਵਲ ਦੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀ, ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ, ਅਧਿਆਪਕ ਕਨੈਕਟ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਦੀ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਸਫਲਤਾ ਦੀ ਘੋਸ਼ਣਾ ਕੀਤੀ, ਜਿਸ ਨੇ ਨੇੜੇ ਅਤੇ ਦੂਰ ਤੋਂ 1700 ਤੋਂ ਵੱਧ ਭਾਗੀਦਾਰਾਂ ਆਕਰਸ਼ਿਤ ਕੀਤਾ। ਸੀਟੀ ਵਰਲਡ ਸਕੂਲ ਵਿੱਚ ਆਯੋਜਿਤ, ਕਾਰਨੀਵਲ ਨੇ ਇੱਕ ਬਹੁਪੱਖੀ ਤਜਰਬਾ ਪੇਸ਼ ਕੀਤਾ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਜ਼ੋਨਾਂ ਅਤੇ ਸਮਾਜ ਨੂੰ ਸਸ਼ਕਤੀਕਰਨ ਅਤੇ ਅਮੀਰ ਬਣਾਉਣ ਦੇ ਉਦੇਸ਼ ਨਾਲ ਮੁਫ਼ਤ ਕੈਂਪ ਲਗਾਇਆ ਗਿਆ।ਕਾਰਨੀਵਲ ਦੇ “ਸਭ ਲਈ ਪਲੇਸਮੈਂਟ” ਜ਼ੋਨ ਨੇ ਹਾਜ਼ਰੀਨ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਰੀਅਰ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਕੀਮਤੀ ਸੂਝ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕੀਤੀ, ਸੀਟੀ ਗਰੁੱਪ ਦੇ ਰਾਸ਼ਟਰੀ ਅਤੇ ਅੰਤਰਰਾਸ਼ਟਰੀ ਸਬੰਧਾਂ ਅਤੇ ਸਾਰੇ ਛੇ ਵਰਟੀਕਲਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਦੇ ਮੌਕਿਆਂ ਦਾ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕੀਤਾ: ਸੀਟੀ ਗਰੁੱਪ ਉੱਤਰੀ ਅਤੇ ਦੱਖਣੀ ਕੈਂਪਸ, ਸੀਟੀ ਵਰਲਡ ਸਕੂਲ, ਸੀਟੀ ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀ, ਕਾਲਜੀਏਟ। (ਸ਼ਾਹਪੁਰ ਕੈਂਪਸ), ਅਤੇ ਸੀ.ਟੀ. ਗਲੋਬਲ ਐਜੂਕੇਸ਼ਨ ਸਰਵਿਸਿਜ਼ ਭਾਗੀਦਾਰਾਂ ਨੇ ਡੀ.ਐਲ.ਐਸ.ਏ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਮੁਫ਼ਤ ਦੰਦਾਂ, ਅੱਖਾਂ ਦੀ ਦੇਖਭਾਲ, ਅਤੇ ਕਾਨੂੰਨੀ ਸਹਾਇਤਾ ਕੈਂਪਾਂ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਫਿਜ਼ੀਓਥੈਰੇਪੀ ਸੈਸ਼ਨਾਂ ਤੋਂ ਲਾਭ ਲਿਆ, ਜਿਸਦਾ ਉਦੇਸ਼ ਕਮਿਊਨਿਟੀ ਵਿੱਚ ਸਿਹਤ ਅਤੇ ਤੰਦਰੁਸਤੀ ਨੂੰ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਕਰਨਾ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ, NEET/JEE/GATE ਅਤੇ SSB ਪ੍ਰੀਖਿਆਵਾਂ ਲਈ ਸਿਖਲਾਈ ‘ਤੇ ਵਰਕਸ਼ਾਪਾਂ ਦੇ ਚਾਹਵਾਨ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਸਿੱਖਣ ਦੇ ਕੀਮਤੀ ਮੌਕੇ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕੀਤੇ ਪਰਿੰਡੇ ਦੇ ਸੰਸਥਾਪਕ, ਰਾਜਨ ਸਿਆਲ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਹੈਪੀਨੈਸ ਸੈਸ਼ਨ ਨੇ ਚਾਹਵਾਨ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਸਿੱਖਣ ਦੇ ਕੀਮਤੀ ਮੌਕੇ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕੀਤੇ। ਨਾਮਵਰ ਖੇਤਰੀ ਸਕੂਲਾਂ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਇਨੋਸੈਂਟ ਹਾਰਟਸ, ਕ੍ਰਿਸ਼ਨਾ ਪਲੇ ਸਕੂਲ, ਕਮਲ ਫੀਲਡ ਸਕੂਲ, ਡੀ.ਪੀ.ਐਸ ਫਗਵਾੜਾ, ਦਯਾਨੰਦ ਮਾਡਲ ਸਕੂਲ, ਕੈਂਬਰਿਜ ਹੁਸ਼ਿਆਰਪੁਰ, ਕੈਂਬਰਿਜ ਇੰਟਰਨੈਸ਼ਨਲ, ਆਈਵੀ ਵਰਲਡ ਸਕੂਲ, ਡੀ.ਸੀ.ਐਮ ਲੁਧਿਆਣਾ, ਏਪੀਜੇ ਸਕੂਲ, ਅਤੇ ਸਟੇਟ ਪਬਲਿਕ ਸਕੂਲ ਦੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੇ ਆਪਣੀ ਪ੍ਰਤਿਭਾ ਅਤੇ ਰਚਨਾਤਮਕਤਾ ਦਾ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕੀਤਾ। ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਕੈਲੀਗ੍ਰਾਫੀ, ਸ਼ਤਰੰਜ, ਡੂਡਲ ਆਰਟ, ਅਤੇ ਮਾਂ-ਅਤੇ-ਮੇਰੀ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਸਮੇਤ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਮੁਕਾਬਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਨਵੀਨਤਾ ਦਿਖਾਈ ਦਿੱਤੀ। ਇਵੈਂਟ ਵਿੱਚ ਕਲਾ, ਆਰਕੀਟੈਕਚਰ, ਅਤੇ ਰੋਬੋਟਿਕਸ ਨੂੰ ਸਮਰਪਿਤ ਗੈਲਰੀਆਂ ਵੀ ਦਿਖਾਈਆਂ ਗਈਆਂ, ਹਾਜ਼ਰੀਨ ਨੂੰ ਪ੍ਰੇਰਨਾਦਾਇਕ ਅਨੁਭਵ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ। ਸਰਪੰਚਾਂ, ਨੈਸ਼ਨਲ ਇੰਸਟੀਚਿਊਟ ਆਫ ਟੈਕਨਾਲੋਜੀ, ਜਲੰਧਰ ਵਰਗੀਆਂ ਮਾਣਯੋਗ ਸੰਸਥਾਵਾਂ ਦੇ ਮੁਖੀਆਂ ਅਤੇ ਖੇਤਰੀ ਸਕੂਲਾਂ ਦੇ ਪ੍ਰਿੰਸੀਪਲਾਂ ਸਮੇਤ ਮਹਿਮਾਨਾਂ ਨੇ ਆਪਣੀ ਹਾਜ਼ਰੀ ਨਾਲ ਇਸ ਮੌਕੇ ਦਾ ਆਨੰਦ ਮਾਣਿਆ। ਇਸ ਮੌਕੇ ਸੀਟੀ ਗਰੁੱਪ ਦੇ ਚੇਅਰਮੈਨ ਚਰਨਜੀਤ ਸਿੰਘ ਚੰਨੀ, ਕੋ-ਚੇਅਰਪਰਸਨ ਪਰਮਿੰਦਰ ਕੌਰ, ਮੈਨੇਜਿੰਗ ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਡਾ.ਮਨਬੀਰ ਸਿੰਘ, ਸੀਟੀ ਗਰੁੱਪ ਦੇ ਵਾਈਸ ਚੇਅਰਮੈਨ ਹਰਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ, ਜੁਆਇੰਟ ਮੈਨੇਜਿੰਗ ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਤਨਿਕਾ ਚੰਨੀ, ਸਟੂਡੈਂਟ ਵੈਲਫੇਅਰ ਦੇ ਡੀਨ ਡਾ.ਅਰਜਨ ਸਿੰਘ ਹਾਜ਼ਰ ਸਨ। ਈਵੈਂਟ ਦੀ ਸਫਲਤਾ ‘ਤੇ ਟਿੱਪਣੀ ਕਰਦੇ ਹੋਏ, ਸੀਟੀ ਗਰੁੱਪ ਦੇ ਚੇਅਰਮੈਨ ਚਰਨਜੀਤ ਸਿੰਘ ਚੰਨੀ ਨੇ ਆਪਣੀ ਖੁਸ਼ੀ ਦਾ ਪ੍ਰਗਟਾਵਾ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਕਿਹਾ, “ਸਾਡੇ ਕਰੀਅਰ ਕਾਰਨੀਵਲ ਨੂੰ ਮਿਲਿਆ ਭਰਵਾਂ ਹੁੰਗਾਰਾ ਸਮੁੱਚੇ ਵਿਦਿਅਕ ਅਨੁਭਵ ਅਤੇ ਵਿਕਾਸ ਦੇ ਮੌਕੇ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਨ ਲਈ ਸੀਟੀ ਗਰੁੱਪ ਦੀ ਵਚਨਬੱਧਤਾ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਸਾਨੂੰ ਮਾਣ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਆਪਣੇ ਸਮਾਜ ਵਿੱਚੋਂ ਨਵੀਨਤਾ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਲੈ ਕੇ ਆ ਸਕੇ।