05/24/2024 12:11 PM

ਪੱਛਮੀ ਵਿਧਾਨ ਸਭਾ ਹਲਕੇ ‘ਚ ਸੁਸ਼ੀਲ ਰਿੰਕੂ ਨੂੰ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਦਿੱਤਾ ਭਾਰੀ ਸਮਰਥਨ, ਚੋਣ ਪ੍ਰਚਾਰ ‘ਚ ਲੱਗੀ ਭੀੜ।

ਵਪਾਰੀਆਂ ਨੇ ਭਾਜਪਾ ਦੇ ਸਮਰਥਨ ਵਿੱਚ ਇੱਕਜੁੱਟਤਾ ਦਿਖਾਈ, ਬਾਹਰਲੇ ਆਗੂਆਂ ਨੂੰ ਨਕਾਰਿਆ

ਜਲੰਧਰ 21 ਅਪ੍ਰੈਲ(EN) ਪੱਛਮੀ ਵਿਧਾਨ ਸਭਾ ਹਲਕੇ ਵਿੱਚ ਭਾਰਤੀ ਜਨਤਾ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਉਮੀਦਵਾਰ ਸੁਸ਼ੀਲ ਕੁਮਾਰ ਰਿੰਕੂ ਨੂੰ ਮਿਲ ਰਹੇ ਭਾਰੀ ਜਨ ਸਮਰਥਨ ਨੇ ਹਲਕੇ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਇਰਾਦਿਆਂ ਨੂੰ ਜ਼ਾਹਿਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਚੋਣ ਮੁਹਿੰਮ ਵਿੱਚ ਭਾਰੀ ਮਤਦਾਨ ਨੇ ਸਾਬਤ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਕਿ ਹਲਕੇ ਦੇ ਲੋਕ ਕਿਸੇ ਵੀ ਬਾਹਰੀ ਉਮੀਦਵਾਰ ਨੂੰ ਸਵੀਕਾਰ ਨਹੀਂ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਹਨ। ਅੱਜ ਬਸਤੀ ਦਾਨਿਸ਼ਮੰਦਾਂ ਮੇਨ ਬਜ਼ਾਰ ਵਿੱਚ ਸੁਸ਼ੀਲ ਰਿੰਕੂ ਦੇ ਪ੍ਰਚਾਰ ਦੌਰਾਨ ਵੱਡੀ ਗਿਣਤੀ ਵਿੱਚ ਵਪਾਰੀ ਅਤੇ ਵਪਾਰੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸਮਰਥਨ ਵਿੱਚ ਪੁੱਜੇ ਅਤੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਹ ਬਾਹਰੋਂ ਆਏ ਕਿਸੇ ਵੀ ਉਮੀਦਵਾਰ ਨੂੰ ਸਵੀਕਾਰ ਨਹੀਂ ਕਰਨਗੇ। ਵਪਾਰੀਆਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਭਾਜਪਾ ਨੇ ਹਮੇਸ਼ਾ ਵਪਾਰੀਆਂ ਅਤੇ ਵਪਾਰੀਆਂ ਦੇ ਹਿੱਤਾਂ ਦੀ ਰਾਖੀ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਇਸ ਮੌਕੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸੰਬੋਧਨ ਕਰਦਿਆਂ ਸੁਸ਼ੀਲ ਰਿੰਕੂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਹ ਜਲੰਧਰ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਹੱਕਾਂ ਲਈ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਰਗਰਮ ਰਹੇ ਹਨ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਸੰਸਦ ਮੈਂਬਰ ਹੁੰਦਿਆਂ ਕੇਂਦਰ ਤੋਂ ਜਲੰਧਰ ਨੂੰ ਏਅਰਪੋਰਟ, ਨੈਸ਼ਨਲ ਹਾਈਵੇਅ ਆਦਿ ਸਮੇਤ ਸਾਰੀਆਂ ਸਹੂਲਤਾਂ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਉਣ ਲਈ ਆਪਣੇ ਯਤਨਾਂ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਕਸਰ ਬਾਕੀ ਨਹੀਂ ਛੱਡੀ। ਜੇਕਰ ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਦੇ ਲੋਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇੱਕ ਹੋਰ ਮੌਕਾ ਦਿੰਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਉਹ ਮੁੜ ਤੋਂ ਜਲੰਧਰ ਦੀ ਬਿਹਤਰੀ ਅਤੇ ਤਰੱਕੀ ਲਈ ਤਨ-ਮਨ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਨਗੇ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਹ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਪਿਆਰ ਨੂੰ ਕਦੇ ਵੀ ਭੁਲਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ ਜਿਸ ਦੀ ਬਦੌਲਤ ਉਹ ਸੰਸਦ ਵਿਚ ਪਹੁੰਚੇ ਹਨ। ਇਸ ਮੌਕੇ ਬਲਵੰਤ ਸਿੰਘ ਚੱਕੀ ਵਾਲੇ, ਵਿਪਨ ਫੀਮੂ ਸਵੀਟ, ਸ਼ੈਂਕੀ ਪਰਦੀਪ ਮੈਡੀਕਲ, ਪਵਨ ਕੁਮਾਰ ਰਿਸ਼ੀ ਜਵੈਲਰੀ, ਪਰਮਜੀਤ ਵਰਮਾ ਜਵੈਲਰੀ, ਡਾ: ਧਮੀਜਾ, ਜਸਪਾਲ ਸਿੰਘ, ਸਤਨਾਮ ਸਿੰਘ, ਬਿੱਟੂ ਚੱਕੀ ਵਾਲੇ, ਰਵਿੰਦਰ ਮਹਿੰਦੀਰੱਤਾ ਗੋਸ਼ਾ ਪੰਜੀ, ਮੋਹਿਤ ਅਰੋੜਾ ਮਿੱਠੂ ਕਰਿਆਨਾ ਸਟੋਰ. , ਪਰਮਜੀਤ ਵਰਮਾ, ਕੇਵਲ ਕ੍ਰਿਸ਼ਨ ਮਹਾਜਨ, ਚੇਤਨ ਭਾਰਦਵਾਜ, ਰਾਜਨ ਧਮੀਜਾ, ਮੇਲਾ ਰਾਮ, ਜੈਜੀ ਸੁਨਿਆਰਾ, ਮਿੱਠੂ ਅਰੋੜਾ, ਵਿਪਨ ਫੀਮੂ ਹਲਵਾਈ, ਪਰਦੀਪ ਮਿੱਡੀਕੋਸ, ਬਲਵੰਤ ਸਿੰਘ, ਬਿੱਲਾ, ਡਾ: ਰਾਜ ਕੁਮਾਰ, ਗੋਲਡਾ ਜਵੈਲਰਜ਼, ਸ਼ਮਾ ਕ੍ਰਿਸ਼ਨ ਸਮੇਤ ਵੱਡੀ ਗਿਣਤੀ ‘ਚ ਲੋਕ ਹਾਜ਼ਰ ਸਨ | ਬੇਕਰੀ ਹਾਜ਼ਰ ਸਨ।