12/08/2023 8:23 AM

ਟਵਿਟਰ ‘ਤੇ ਨਵੇਂ ਅਕਾਊਂਟ ਨੂੰ 90 ਦਿਨਾਂ ਤੱਕ ਨਹੀਂ ਮਿਲੇਗਾ ਬਲੂ ਟਿੱਕ

ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਟਵਿਟਰ ‘ਤੇ ਬਲੂ ਸਬਸਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਖਰੀਦਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਦੇ ਲਈ 90 ਦਿਨਾਂ ਤੱਕ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਕਰਨਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੰਪਨੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਆਪਣੀ ਸਾਈਟ ਨੂੰ ਰੀਲੌਂਚ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਯੂਜ਼ਰ ਨੂੰ ਬਲੂ ਟਿੱਕ ਲੈਣ ਲਈ 90 ਦਿਨਾਂ ਤੱਕ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਕਰਨਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਪ੍ਰਸਿੱਧ ਮਾਈਕ੍ਰੋ ਬਲੌਗਿੰਗ ਸਾਈਟ 90 ਦਿਨਾਂ ਤੋਂ ਘੱਟ ਪੁਰਾਣੇ ਖਾਤਿਆਂ ਲਈ ਟਵਿੱਟਰ ਬਲੂ ਸਬਸਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਲਈ ਸਾਈਨ ਅੱਪ ਕਰਨ ਦਾ ਵਿਕਲਪ ਨਹੀਂ ਦੇਵੇਗੀ।

ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਐਲੋਨ ਮਸਕ ਨੇ ਟਵਿਟਰ ਨੂੰ ਖਰੀਦਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸਦੇ ਮਾਲਕ ਬਣਦੇ ਹੀ ਇਸ ਵਿੱਚ ਵੱਡੇ ਬਦਲਾਅ ਹੋਏ ਹਨ। ਹੁਣ ਯੂਜ਼ਰਸ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਟਵਿੱਟਰ ਅਕਾਊਂਟ ਲਈ ਬਲੂ ਟਿੱਕ ਜਾਂ ਵੈਰੀਫਾਈ ਟਿਕ ਲੈਣ ਲਈ ਹਰ ਮਹੀਨੇ $8 ਦਾ ਭੁਗਤਾਨ ਕਰਨਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਟਵਿੱਟਰ ਦੇ ਸੀਈਓ ਐਲੋਨ ਮਸਕ ਨੇ ਕਿਹਾ ਸੀ ਕਿ ਮਾਈਕ੍ਰੋ-ਬਲੌਗਿੰਗ ਪਲੇਟਫਾਰਮ 29 ਨਵੰਬਰ ਤੋਂ ਆਪਣੀ $8 ਬਲੂ ਸਬਸਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਸੇਵਾ ਨੂੰ ਮੁੜ ਲਾਂਚ ਕਰੇਗਾ। ਉਸਨੇ ਇਹ ਵੀ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇੱਕ ਨਵੇਂ ਰੀਲੀਜ਼ ਨਾਲ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਨਾਮ ਨੂੰ ਬਦਲਣ ਦੇ ਨਤੀਜੇ ਵਜੋਂ ਚੈੱਕਮਾਰਕ ਦਾ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ, ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਕਿ ਟਵਿੱਟਰ ਦੁਆਰਾ ਸੇਵਾ ਦੀਆਂ ਸ਼ਰਤਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਲਈ ਨਾਮ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ।

ਨਵੰਬਰ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਬਣਾਏ ਗਏ ਖਾਤਿਆਂ ਨੂੰ ਫਰਵਰੀ ਜਾਂ ਮਾਰਚ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਬਲੂ ਟਿੱਕ ਨਹੀਂ ਮਿਲ ਸਕਦਾ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ, ਦੂਜੇ ਉਪਭੋਗਤਾ ਜਾਅਲੀ ਖਾਤਿਆਂ ‘ਤੇ ਨਜ਼ਰ ਰੱਖ ਸਕਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਬਲੂ ਟਿੱਕ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਤੋਂ ਰੋਕਣ ਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਰਿਪੋਰਟ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਉਸ ਨੇ ਇਹ ਵੀ ਕਿਹਾ ਕਿ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਟਵਿੱਟਰ ਦੀ ਨਵੀਂ ਰੀਲੀਜ਼ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਆਪਣਾ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਨਾਮ ਬਦਲਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਇਸਦੇ ਨਤੀਜੇ ਵਜੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਚੈੱਕਮਾਰਕ ਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਲਈ, ਨਿਯਮਾਂ ਅਤੇ ਸ਼ਰਤਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਲਈ ਟਵਿੱਟਰ ਦੁਆਰਾ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕੀਤੇ ਨਾਮ ਨੂੰ ਉਦੋਂ ਤੱਕ ਨਾ ਬਦਲੋ।

Author: Ekamnews